Page 1 of 4

New Player

PostPosted: Wed Sep 05, 2012 8:39 am
by thejosephman
Anyone online for a game? Salamat po.

Castro

Re: New Player

PostPosted: Fri Sep 28, 2012 3:07 am
by janhmell
:lol:

Re: New Player

PostPosted: Wed Oct 24, 2012 11:22 pm
by reinanramo
sali

Re: New Player

PostPosted: Tue Dec 04, 2012 7:58 pm
by mgpajunar
Gusto ko po matuto ng GG, mamaster kahit papano. Ako po kasi player ng batch namin, eh di naman ako marunong at magaling :(

Re: New Player

PostPosted: Sun Dec 30, 2012 1:18 pm
by emerlad
ako pwede, just don't know how to start. i mean nagdownload na ko, but there's no board game, or anything after that.

Re: New Player

PostPosted: Mon Dec 31, 2012 3:14 am
by acj
install; log-in

in game: create and wait for another player to join

enjoy!!

-acj

Re: New Player

PostPosted: Sat Feb 16, 2013 9:31 pm
by EklabuOmo
Sali, pano to? Di ako marunong? :|

Re: New Player

PostPosted: Fri May 17, 2013 12:22 pm
by nelvanza
lets play online :P

Re: New Player

PostPosted: Sun Aug 18, 2013 1:10 am
by marklimber
pano magstart mg play online ngayon?

Re: New Player

PostPosted: Sun Jan 26, 2014 1:40 am
by cjagunatreta
pano sumali