New Player

Tournaments
18Good2CU
Posts: 1
Joined: Sat Jan 25, 2014 12:25 pm

Re: New Player

Post by 18Good2CU » Sun Jan 26, 2014 12:54 pm

Download mo lg yung 3.40v after registering (5 sec dowload lg po yan more or less) Tapos Salpakan Na.
dipungal
Posts: 1
Joined: Wed Mar 19, 2014 8:42 pm

Re: New Player

Post by dipungal » Wed Mar 19, 2014 8:53 pm

panu maglaro dito?.. hehehehe
kalekute
Posts: 1
Joined: Mon Mar 24, 2014 10:12 pm

Re: New Player

Post by kalekute » Thu Mar 27, 2014 3:28 pm

:D :? :cry: :o
GHOSTGRADE
Posts: 1
Joined: Mon Mar 31, 2014 1:50 pm

Re: New Player

Post by GHOSTGRADE » Mon Mar 31, 2014 1:56 pm

:)
ronmonzon93
Posts: 1
Joined: Thu Apr 10, 2014 1:45 pm

Re: New Player

Post by ronmonzon93 » Thu Apr 10, 2014 1:50 pm

i am
nicole0879
Posts: 1
Joined: Mon Apr 14, 2014 4:28 am

Re: New Player

Post by nicole0879 » Mon Apr 14, 2014 4:34 am

Pano po ba makakapag laro? Haha
virus5387
Posts: 1
Joined: Fri May 09, 2014 7:32 pm

Re: New Player

Post by virus5387 » Fri May 09, 2014 7:40 pm

i am free to play how do we play i just registered
zacreyes
Posts: 1
Joined: Wed Jul 09, 2014 2:01 pm

Re: New Player

Post by zacreyes » Wed Jul 09, 2014 2:06 pm

pano mag laro ?
Melquisedec
Posts: 1
Joined: Fri Sep 05, 2014 11:44 pm

Re: New Player

Post by Melquisedec » Fri Sep 05, 2014 11:56 pm

Bago lang po ako dito :) Paano mo magsimula ng Tournament? :D
goyomons
Posts: 1
Joined: Mon May 02, 2011 3:01 pm

Re: New Player

Post by goyomons » Mon Sep 15, 2014 4:53 pm

X35goyo>List index out of bounds (1), d po ako makalaro
Post Reply