v3.40

jumeljumel
Posts: 3
Joined: Wed May 13, 2015 4:16 pm

Re: v3.40

Post by jumeljumel » Wed May 13, 2015 6:29 pm

jumeljumel wrote:hello! i'm new here and kaka-download ko lang nung game, pero di ako maka-connect kahit na naka-OFF na yung firewall ko. please help me. thanks. :)
ok na, gumana na hehe. just try to close and run the game again. :)
sashijime
Posts: 1
Joined: Sun May 17, 2015 2:38 pm

Re: v3.40

Post by sashijime » Tue May 19, 2015 12:15 am

where i can take my account ID and password for v3.40
Macha
Posts: 1
Joined: Sat Jul 04, 2015 8:42 pm

Re: v3.40

Post by Macha » Sat Jul 04, 2015 8:58 pm

how to download
supercell
Posts: 1
Joined: Wed May 13, 2015 12:03 pm

Re: v3.40

Post by supercell » Sun Jul 05, 2015 2:54 pm

Pwede na po ba ito sa mga mobile devices like android phone or iphone.?
:oops:
fjpacis
Posts: 1
Joined: Wed Jan 06, 2016 8:59 pm

Re: v3.40

Post by fjpacis » Fri Jan 08, 2016 11:08 am

reqfqe
AgentWiZard
Posts: 5
Joined: Tue Sep 01, 2015 3:01 pm

Re: v3.40

Post by AgentWiZard » Mon Feb 15, 2016 3:40 pm

Sakin po nalaro ko naman po ito ng 6 months, pero ngayon kapag naka log in ako, sinasabi "your version is discontinued" . Ito naman po ung version 3.40 na ginagamit ko ever since. Pano po ito?

Tnx
RumiaRavena
Posts: 1
Joined: Sun Feb 28, 2016 12:45 pm

Re: v3.40

Post by RumiaRavena » Sun Feb 28, 2016 12:56 pm

When i download the file, i cant open it.. please help.. i want to play this game badly..
admin
Site Admin
Posts: 319
Joined: Mon Feb 18, 2008 3:52 am

Re: v3.40

Post by admin » Sun Feb 28, 2016 11:23 pm

RumiaRavena wrote:When i download the file, i cant open it.. please help.. i want to play this game badly..
What is the error message? Have you tried it in other desktop or laptop? Upload screenshots so we can help you determine what's causing the issue.
Joelverg
Posts: 2
Joined: Sun Sep 18, 2016 4:48 pm

Re: v3.40

Post by Joelverg » Sun Sep 18, 2016 4:53 pm

Pwede po ba to sa android phone?
admin
Site Admin
Posts: 319
Joined: Mon Feb 18, 2008 3:52 am

Re: v3.40

Post by admin » Sun Sep 18, 2016 9:52 pm

Joelverg wrote:Pwede po ba to sa android phone?
Hindi po puede sa android. Puede lang sa windows.
Post Reply